diễn đàn clb Taekwondo đh kinh tế tp.hcm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chào mừng các bạn đến với diễn đàn clb taekwondo-ueh

You are not connected. Please login or register

lời Yêu Cầu Thành Viên

Kid
banchunhiem
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1lời Yêu Cầu Thành Viên Empty lời Yêu Cầu Thành Viên Tue Apr 27, 2010 10:32 pm

banchunhiem

Admin

các thành viên dùng hình làm AVARTA thì nhớ gửi hình mình lên nhưng phải chú ý các chi tiết phải mang tính nghệ thuật không có làm đau khổ người khác .còn anh Danh theo bạn H đánh giá tính nghệ thuật dưới mức trung bình -khá cho nên đề Sad nghị Danh đổi tấm khác đang đói bụng mà tấm hình của anh chàng toàn đồ ăn không à Twisted Evil ĐÓI BỤNG

https://taekwondo-ueh.forumvi.com

2lời Yêu Cầu Thành Viên Empty Re: lời Yêu Cầu Thành Viên Wed Apr 28, 2010 12:16 am

Kid

Kid
binhnhât
binhnhât

Bạn Danh rất là ít chụp hình 1 mình, có mỗi tấm đó thôi ah. Mấy tấm khác toàn chụp với mấy em chân dài ko ah nên ko để lên dc. kekeke

3lời Yêu Cầu Thành Viên Empty Re: lời Yêu Cầu Thành Viên Wed Apr 28, 2010 4:30 am

hjhihehe

binhnhât
binhnhât

Ui không có hình thỳ sao đây
Chắc hum nào dùng photosop sữa hình
rồi Đưa lên mới đc Very Happy

4lời Yêu Cầu Thành Viên Empty Re: lời Yêu Cầu Thành Viên Wed Apr 28, 2010 10:14 am

hotboy_ccđ

hotboy_ccđ
thieu uy
thieu uy

Kid đã viết:Bạn Danh rất là ít chụp hình 1 mình, có mỗi tấm đó thôi ah. Mấy tấm khác toàn chụp với mấy em chân dài ko ah nên ko để lên dc. kekeke
Hình này trông nhí nhảnh quá Danh ơi, nhưng mà cũng đáng yêu thật. Hực, anh sẽ đấu tranh với Nhung Khoai, giành lấy Danh mới được. Hichic Crying or Very sad giờ có 2 người a.Chí với Danh, biết chọn ai bây giờ đây!!? Thôi bắt cá hai tay cũng được. amen No

5lời Yêu Cầu Thành Viên Empty Re: lời Yêu Cầu Thành Viên Wed Apr 28, 2010 10:18 am

Kid

Kid
binhnhât
binhnhât

A.Chiến cứ nói wá e làm sao mà so sánh với Chí sư huynh dc. hihi.

6lời Yêu Cầu Thành Viên Empty lam avatar gium anh Sat May 08, 2010 10:10 pm

zuchilangtu

binhnhât
binhnhât

lau lau luom duoc may cai lam avata cho vui day ,nho KID dua len jum[URL=http://photo.zing.vn/zp/gallery_preview/allsize.830489.html]lời Yêu Cầu Thành Viên 86121085577512[/URL
Attachments
lời Yêu Cầu Thành Viên Attachment18121151318910.jpg
You don't have permission to download attachments.
(11 Kb) Downloaded 1 times

7lời Yêu Cầu Thành Viên Empty Re: lời Yêu Cầu Thành Viên Mon May 10, 2010 1:13 am

vinhhung_kaka

binhnhât
binhnhât

hot boy dau ra vay.dep trai we' Razz

8lời Yêu Cầu Thành Viên Empty Re: lời Yêu Cầu Thành Viên Thu Jun 17, 2010 5:05 am

hjhihehe

binhnhât
binhnhât

Very Happy

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]