diễn đàn clb Taekwondo đh kinh tế tp.hcm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chào mừng các bạn đến với diễn đàn clb taekwondo-ueh

You are not connected. Please login or register

Lối Thoát ở nơi đâu???

Kid
hotboy_ccđ
banchunhiem
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Lối Thoát ở nơi đâu??? Thu May 06, 2010 10:43 pm

banchunhiem

Admin

Cần Một chút hơi thở, cần một sự bình yên, Cần một lối thoát. Lòng sao nặng trỉu thế này. Anh em của tui ơi. Hãy giúp tui với, hãy chỉ cho tui biết đâu là đường đi đúng nhất. xin cảm ơn!!! Mad

https://taekwondo-ueh.forumvi.com

2Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Re: Lối Thoát ở nơi đâu??? Fri May 07, 2010 12:50 am

hotboy_ccđ

hotboy_ccđ
thieu uy
thieu uy

Em nghĩ là em đang đi sai đường, đang vào ngõ cụt hả Toàn? bị vướng mắt ở chỗ nào? em phải nói ra cho ae biết thì mới tìm lối thoát được chứ.
Em không biết anh là chuyên gia gỡ rối àh?! chí ít nếu a kg gỡ rối được, không giúp được em thì a cũng sẽ ở bên cạnh em, cùng em vướng vào chỗ rối đó, cùng e ở trong ngõ cụt đó. Hãy nhớ là e không có một mình đâu, mà luôn luôn có a và mọi người ở bên cạnh! Hãy nói ra e nhé!!

3Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Re: Lối Thoát ở nơi đâu??? Fri May 07, 2010 3:03 am

Kid

Kid
binhnhât
binhnhât

Mún đc giúp đỡ thì cũng phải nói ra chứ. cứ giữ trog lòng thì ai bít gì mà giúp. Có 1 chuyên gia gỡ rối là sư huynh Chiến đó còn có cả nguyên CLB nữa mà. hihi

4Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty chuyeân gia ne Fri May 07, 2010 7:56 pm

vinhhung_kaka

binhnhât
binhnhât

thay Toan buon BUt hien ra va hoi :"tai sao con khoc?"Toan tra loi " da thua But Hung con con... Crying or Very sad " but Hung tra loi :" Con bi nguoi yeu bo roi ha,thoi con bi bo la dung roi,con dung khoc nua..." kaaaa Shocked GAC HA DAU DAU LAP DIA THANH PHAT-PHAT KJHONG NHAN LAM QUY LUON... What a Face

5Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Re: Lối Thoát ở nơi đâu??? Fri May 07, 2010 11:11 pm

hotboy_ccđ

hotboy_ccđ
thieu uy
thieu uy

Haha,Laughing tức cười quá, Hưng thành ông bụt hồi nào dzậy hả em! Anh chị em ơi, từ nay về sau ai có vấn đề gì không giải quyết được thì liên lạc với Bụt Hưng nha! Laughing
Ừh, mà Hưng nè! Ông Bụt thì Toàn không chịu nói ra đâu, nhất là gặp ông Bụt xấu trai nữa!Hihi. Gặp bà Bụt thì Toàn lại càng không nói, chỉ có chị bụt hoặc em Bụt trẻ đẹp thì Toàn mới chịu giải bày ra thôi! anh nói đúng không, ai công nhận a nói đúng thì cho a một tràng vỗ tay nha, vỗ chân cũng được. Smile
Nào! mấy chị em Bụt ơi, cùng dzô chia sẽ, hỏi thăm Toàn một câu đi!!

6Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Re: Lối Thoát ở nơi đâu??? Fri May 07, 2010 11:13 pm

Kid

Kid
binhnhât
binhnhât

a.Chiến nói chí lý, e tán thành 2 tay. KAKA

7Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Re: Lối Thoát ở nơi đâu??? Fri May 07, 2010 11:58 pm

pe_Mon_2511

pe_Mon_2511
binhnhât
binhnhât

Ui... anh Tòan buồn mà mấy anh này chọc a Tòan hoài hà... Có chiện gì bùôn a cứ nói ra đi... mọi ng` trong clb sẽ giúp a mà ha ... Hy vọng anh mau hết buồn sunny

8Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Loi thoat o noi day... Sat May 08, 2010 8:04 am

banybangtuyet

binhnhât
binhnhât

hehe gio nobjta nha minh cung da vua long chua ha?
nha minh van chia se va luon ben canh nobita day thoi
mac du "lun luon lang nghe lau lau moi hieu" nhung nobita dung buon nua nhe. hihi, con 'but hung' oi, mai mot co chuyen j con nho but giai quyet gium do hok?
le hau ta la mot nai chuoi 'gia' nhe! hehe

9Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Re: Lối Thoát ở nơi đâu??? Sat May 08, 2010 10:10 am

banchunhiem

Admin

Truoc tien minh xin cam on kaka ccd, anh da giup minh ro roi suot mot dem, nhung loi a noi that hay va day y nghia. Nho a ma e thay minh that nho be a ah. Xung quanh minh co rat nhieu dieu hay le phai ma minh ko he hay biet. Nho a ma e da nhan ra dieu do. Em that long cam on kaka. Sau do minh xin cam on den "But hung", "But hung" khuyen minh hay lam ko hieu qua gi het. A.Chien noi dung do. Co chi em but nao giup minh ko? Co le se co hieu qua day. Giup minh tim lai mot dua em gai. Mot nguoi ma minh da bo quen... Ai giup minh voi. Chung ta la 1 gia dinh ma. A e gian nhau lam sao a vui noi ha e? "Gui e gai cua a sukem!"

10Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Re: Lối Thoát ở nơi đâu??? Sun May 09, 2010 9:08 am

saungu

saungu
binhnhât
binhnhât

khi ta dc yeu thuong la khi co hanh phuc.nguoi nao ko cam nhan dc,nguoi do la 1 ke ngoc...nobita oi,em biet anh ko ngoc,dung ko?

11Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Re: Lối Thoát ở nơi đâu??? Sun May 09, 2010 11:43 am

banchunhiem

Admin

Uhm. A da hieu roi nhok. A that qua hanh phuc. Moi nguoi da cho a mot tinh cam that bao la. A cam on tat ca, cam on cac kaka, ti ti, muoi muoi va de de nhe! A la nobita nhung a ko ngoc nhu nobita dau e. A la nobita chang qua la vi a ngay tho de thuong giong nobita thoi. Hehehe. Nao cac a e, cac ban cua ta oi. Hay cuoi len di nao. Hahahahaha....

12Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Re: Lối Thoát ở nơi đâu??? Mon May 10, 2010 1:21 am

vinhhung_kaka

binhnhât
binhnhât

thấy NOBITA buon mà mình củng thấy buồn.buồn quá huuu có ai quan tta6m đến tôi hok?nếu có dẫn đi ăn kà_lem với Embarassed Crying or Very sad

13Lối Thoát ở nơi đâu??? Empty Re: Lối Thoát ở nơi đâu??? Mon May 10, 2010 1:36 am

Kid

Kid
binhnhât
binhnhât

Để bạn Danh dẫn bạn Hưng đi an kem nha, nhưng mà bạn Hưng tra tiền. Laughing Laughing

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]